Web Link

จำนวนผู้เยี่ยมชม

วันนี้31
เมื่อวานนี้61
สัปดาห์นี้459
เดือนนี้1350
ทั้งหมด174698

Powered by Kubik-Rubik.de

Login Form

ผู้กำกับลูกเสือ ม.1

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองลูกเสือ  ระดับชั้น ม.1

        

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองลูกเสือ  ระดับชั้น ม.1

        ผู้กำกับกลุ่มลูกเสือ         นางดาริกา  สุขโชติ

        กองลูกเสือ  กอง  1        

  1. นางดาริกา                     สุขโชติ                          ผู้กำกับกองที่ 1  
  2. นายสันติ                       จีราพันธุ์                                    รองผู้กำกับกองที่ 1        
  3. นางสาวพิมพร                ด่านไพบูลย์                    รองผู้กำกับกองที่ 1
  4. นางสาวดลหทัย              อินทร์จันทร์                    รองผู้กำกับกองที่ 1
  5. นายอานนท์                    ไชยฮั่ง                           รองผู้กำกับกองที่ 1

        กองลูกเสือ  กอง  2       

  1. นายชูศักดิ์                     อุดอิ่นแก้ว                      ผู้กำกับกองที่ 2
  2. นางสาวปาริฉัตร             สุใจยา                           รองผู้กำกับกองที่ 2
  3. นางศรีไว                       ปาลี                              รองผู้กำกับกองที่ 2
  4. นางศิริลักษณ์                วีระโพธิ์                         รองผู้กำกับกองที่ 2
  5. นางสาวชลธิญา              มาลาธง                                    รองผู้กำกับกองที่ 2

                        กองลูกเสือ  กอง  3       

  1. นายอนุชิต                      จอมคำ                          ผู้กำกับกองที่ 3
  2. นางสาวรมิดา                 ธนาเดชหิรัญ                  รองผู้กำกับกองที่ 3        
  3. นางสาวมณีรักษ์             เอ็นเมืองเหล็ก                รองผู้กำกับกองที่ 3        
  4. นายศิวรินทร์                  แสงผึ้ง                          รองผู้กำกับกองที่ 3        

        กองลูกเสือ  กอง  4        

  1. นางสาวอัจฉรา               ธีรวิทยานุกุล                  ผู้กำกับกองที่ 4 
  2. นางสาวจารุนีย์               ใจแจ่ม                           รองผู้กำกับกองที่ 4
  3. นางสาวชนิกามาศ          ศรีวิชัย                          รองผู้กำกับกองที่ 4
  4. นางอัญชลี                     หม่องพะสั่น                   รองผู้กำกับกองที่ 4

        กองลูกเสือ  กอง  5       

  1. นายวิทยา                      วรรณมะกอก                 ผู้กำกับกองที่ 5 
  2. นายสมนึก                     แฉ่งสุวรรณ                   รองผู้กำกับกองที่ 5
  3. นางประกายคำ               พรหมณะ                      รองผู้กำกับกองที่ 5
  4. นางสุมาลี                      ชัยบุรณ์                         รองผู้กำกับกองที่ 5

        กองลูกเสือ  กอง  6       

  1. นายทันฤทธิ์                   อินทรีย์                          ผู้กำกับกองที่ 6
  2. ว่าที่ ร.ต. กิตติชัย            ตั้งตรง                          รองผู้กำกับกองที่ 6        
  3. นายอภิชาต                    หงษ์สร้อย                      รองผู้กำกับกองที่ 6

ผู้กำกับเนตรนารี ม.1

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองเนตรนารี  ระดับชั้น ม.1  

กองลูกเสือสามัญรุ่นใหญโรงเรียนจักรคำคณาทร  จังหวัดลำพูน

 

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองเนตรนารี  ระดับชั้น ม.1

        ผู้กำกับกลุ่มเนตรนารี      นางวรณัน  พรหมช่วย

        กองเนตรนารี  กอง  1  ระเบียบแถว

1.    ว่าที่ร้อยตรีปรีชา             ญาณโรจน์                     ผู้กำกับกองที่ 1

2.   นางบุณยนุช                   ใจบันทัด                        รองผู้กำกับกองที่ 1

3.   นายมติ                          ศิริพันธุ์                         รองผู้กำกับกองที่ 1

4.   นางผ่องศรี                    มณีขัติย์                                    รองผู้กำกับกองที่ 1

5.   นางสาวสุรางค์               รมหิรัญ                         รองผู้กำกับกองที่ 1

        กองเนตรนารี  กอง  2  กฎและคำปฏิญาณ 

  1. นางสาวศิริวรรณ                        ประภัสสรกุล                 ผู้กำกับกองที่ 2
  2. นางมยุรี                                    สมพงษ์                         รองผู้กำกับกองที่ 2
  3. นางสาววิวาห์พร             นามธง                          รองผู้กำกับกองที่ 2
  4. นางสาวพัชริดา              ริยะป่า                           รองผู้กำกับกองที่ 2

        กองเนตรนารี  กอง  3   ความรู้ทั่วไปเกี่ยวกับการอยู่ค่ายพักแรม

  1. นางสราทิพย์                  สีมาขจร                                    ผู้กำกับกองที่ 3
  2. นางปาจารีย์                   ปัญโญใหญ่                    รองผู้กำกับกองที่ 3
  3. นางสาวสายฝน              ส่องศรี                          รองผู้กำกับกองที่ 3
  4. นายเจษฎา                     เอี่ยมสงคราม                 รองผู้กำกับกองที่ 3
  5. นายระดมโชค                 ปวงบุผา                                    รองผู้กำกับกองที่ 3

        กองเนตรนารี  กอง  4  การผูกเงื่อน 1

  1. นางนฤชล                      พิมพ์สว่าง                     ผู้กำกับกองที่ 4
  2. นายสมาน                      อุ่นแก้ว                          รองผู้กำกับกองที่ 4
  3. นางพิณพร                    จันตารี                          รองผู้กำกับกองที่ 4
  4. นายเปรมวิทย์                 ทองเชื้อ                         รองผู้กำกับกองที่ 4

        กองเนตรนารี  กอง  5  การผูกเงื่อน 2

  1. นายอุเทน                       ศรีตระกูลวงศ์                ผู้กำกับกองที่ 5
  2. นางมาลัย                      สายหลาน                      รองผู้กำกับกองที่ 5
  3. นางภคนันท์                   อักษรทับ                       รองผู้กำกับกองที่ 5
  4. นางสาวสุกัญญา                        เติงจันต๊ะ                       รองผู้กำกับกองที่ 5

 

ผู้กำกับลูกเสือ ม.2

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองลูกเสือ  ระดับชั้น ม.2  

กองลูกเสือสามัญรุ่นใหญโรงเรียนจักรคำคณาทร  จังหวัดลำพูน

 

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองลูกเสือ  ระดับชั้น ม.2

        ผู้กำกับกลุ่มลูกเสือ         นายอลงกรณ์   ข่าทิพย์พาที

        กองลูกเสือ  กอง  1 

  1. นางชลธิกาญจน์             จินาจันทร์                      ผู้กำกับกองที่ 1
  2. นางรุ้งเบญจา                 สุปินราษฎร์                    รองผู้กำกับกองที่ 1
  3. นางธัญสินี                     อาริยา                           รองผู้กำกับกองที่ 1
  4. นายธนรัตน์                    กุลศรี                            รองผู้กำกับกองที่ 1
  5. นายสุทธิพันธ์                 พันธ์สุทธิ                       รองผู้กำกับกองที่ 1

        กองลูกเสือ  กอง  2 

  1. นายนิวัฒน์                     ไววุฒิ                            ผู้กำกับกองที่ 2
  2. นายวสันต์                      วีระโพธิ์                         รองผู้กำกับกองที่ 2
  3. นางมาลัย                      สายหลาน                      รองผู้กำกับกองที่ 2
  4. นายสุทธิพันธ์                 พันธ์สุทธิ                       รองผู้กำกับกองที่ 2
  5. นายภาณุวัฒน์                ศรีเภา                           รองผู้กำกับกองที่ 2

        กองลูกเสือ  กอง  3 

  1. นายจิรานนท์                  วิชัยคำ                          ผู้กำกับกองที่ 3
  2. นางพัชรินทร์                  เมืองอินทร์                     รองผู้กำกับกองที่ 3
  3. นางกัลยา                      ไชยรังสี                         รองผู้กำกับกองที่ 3
  4. นางพิกุล                       จีราพันธุ์                                    รองผู้กำกับกองที่ 3
  5. นายณัฐรภิรมย์               วราสินธ์                                    รองผู้กำกับกองที่ 3

        กองลูกเสือ  กอง  4 

  1. นายกฤษดา                   วงศ์หล้า                                    ผู้กำกับกองที่ 4
  2. นางศรีไว                       ปาลี                              รองผู้กำกับกองที่ 4
  3. นางสุมาลี                      ชัยบุรณ์                         รองผู้กำกับกองที่ 4
  4. นางรุ่งเรือง                    อุดแจ่ม                          รองผู้กำกับกองที่ 4
  5. นางสาวนิสารัตน์                        จักจั่น                            รองผู้กำกับกองที่ 4

        กองลูกเสือ  กอง  5  

  1. นายจักริน                      อินทนนท์                       ผู้กำกับกองที่ 5
  2. นายสันติ                       จิราพันธุ์                                    รองผู้กำกับกองที่ 5
  3. นางอมรรัตน์                  ตันไชย                          รองผู้กำกับกองที่ 5
  4. นายปรีชา                      มีแจ้                              รองผู้กำกับกองที่ 5
  5. นายวสันต์                      โสภณจิตร                     รองผู้กำกับกองที่ 5

          กองลูกเสือ  กอง  6  

  1. นายอนุสรณ์                   ระลึก                            ผู้กำกับกองที่ 6
  2. นางณัชชา                     เตจะโสด                       รองผู้กำกับกองที่ 6
  3. นางพิชาพัชร์                  กาฬภักดี                       รองผู้กำกับกองที่ 6
  4. นางสาวนัทธมน              ขอบเหลือง                     รองผู้กำกับกองที่ 6

 

ผู้กำกับเนตรนารี ม.2

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองเนตรนารี  ระดับชั้น ม.2  

กองลูกเสือสามัญรุ่นใหญโรงเรียนจักรคำคณาทร  จังหวัดลำพูน

 

ผู้กำกับกลุ่มเนตรนารี นายพีรพล   พรหมมินทร์

        กองเนตรนารี  กอง  1     

  1. นางสาวสาวิตรี               ไชยเทพ                         ผู้กำกับกองที่ 1  
  2. นางผกาพรรณ               อินปั๋นแก้ว                     รองผู้กำกับกองที่ 1
  3. นางสาวทิวาพร               วัฒนานุกร                     รองผู้กำกับกองที่ 1
  4. นายณัฐวุฒิ                    พรนวม                          รองผู้กำกับกองที่ 1

        กองเนตรนารี  กอง  2    

  1. นางสุคนธ์                      จินดาหลวง                    ผู้กำกับกองที่ 2
  2. นางกัลยา                      จันทรา                          รองผู้กำกับกองที่ 2
  3. นายกฤษดา                   เรืองขำ                          รองผู้กำกับกองที่ 2
  4. นางประภัสสร                พรหมคำตัน                   รองผู้กำกับกองที่ 2
  5. นางสาวเสาวนีย์              ชัยได้สุข                                    รองผู้กำกับกองที่ 2

        กองเนตรนารี  กอง  3    

  1. นายสมาน                      อุ่นแก้ว                          ผู้กำกับกองที่ 3
  2. นายมติ                          ศิริพันธุ์                         รองผู้กำกับกองที่ 3
  3. นางชลภิรัตน์                  แก้วมูล                          รองผู้กำกับกองที่ 3
  4. นางวิสารดา                   ฉิมน้อย                         รองผู้กำกับกองที่ 3
  5. นายศิรสิทธิ์                    สิทธิโชคตกูล                 รองผู้กำกับกองที่ 3

        กองเนตรนารี  กอง  4    

  1. นางรัตนา                      ซุกซอน                         ผู้กำกับกองที่ 4
  2. นางฉัตราพร                  ศุกลพันธ์                       รองผู้กำกับกองที่ 4
  3. นางศุภลักษณ์                บุษมงคล                       รองผู้กำกับกองที่ 4
  4. นางนงคราญ                  ชูกิจคุณ                                    รองผู้กำกับกองที่ 4
  5. นางสาวอำไพ                 ขานวล                          รองผู้กำกับกองที่ 4

         กองเนตรนารี  กอง  5    

  1. ว่าที่ร้อยตรีปรีชา             ญาณโรจน์                     ผู้กำกับกองที่ 5
  2. นางสุณัญช์                    อินต๊ะเสน                      รองผู้กำกับกองที่ 5
  3. นางบุณยนุช                   ใจบันทัด                        รองผู้กำกับกองที่ 5
  4. นางรสสุคนธ์                  รุดชาติ                          รองผู้กำกับกองที่ 5
  5. นางสาวณัฎฐ์นรีย์           วินันท์                            รองผู้กำกับกองที่ 5

 

ผู้กำกับลูกเสือ ม.3

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองลูกเสือ  ระดับชั้น ม.3  

กองลูกเสือสามัญรุ่นใหญโรงเรียนจักรคำคณาทร  จังหวัดลำพูน

 

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองลูกเสือ  ระดับชั้น ม. 3

        ผู้กำกับกลุ่มลูกเสือ             นายเสมือน  สายศร

        กองลูกเสือ  กอง  1

  1. นายแสวง                      ใจรังสี                           ผู้กำกับกองที่ 1
  2. นางสาวโปรยทอง           แซ่แต้                            รองผู้กำกับกองที่ 1
  3. นายมติ                          ศิริพันธุ์                         รองผู้กำกับกองที่ 1
  4. นายกฤตเมธ                  อุ่นโพธิ                          รองผู้กำกับกองที่ 1

        กองลูกเสือ  กอง  2  

  1. ว่าที่ร้อยตรีปรีชา             ญาณโรจน์                     ผู้กำกับกองที่ 2
  2. นายวรกฤต                    ปลาสุวรรณ                   รองผู้กำกับกองที่ 2
  3. นางสุคนธ์                      จินดาหลวง                    รองผู้กำกับกองที่ 2
  4. นายสาคร                      โมลาดุก                                    รองผู้กำกับกองที่ 2

        กองลูกเสือ  กอง  3

  1. นายพรชัย                      สินธุปัน                         ผู้กำกับกองที่ 3
  2. นางนภัสสร                    วงศรีคุณถาวร                รองผู้กำกับกองที่ 3
  3. นางมันทนา                    ทาหน่อทอง                    รองผู้กำกับกองที่ 3
  4. นางภัคยา                      รัตนวราหะ                     รองผู้กำกับกองที่ 3

        กองลูกเสือ  กอง  4

  1. นางศรีไว                       ปาลี                              ผู้กำกับกองที่ 4
  2. นางสุมาลี                      ชัยบุรณ์                         รองผู้กำกับกองที่ 4
  3. นางสาวพิจิพร                สำเนียงเย็น                    รองผู้กำกับกองที่ 4

        กองลูกเสือ  กอง  5 

  1. นายเชาว์                        อุปปินใจ                                    ผู้กำกับกองที่ 5
  2. นางสาววิรภาศา             สินธุปัน                         รองผู้กำกับกองที่ 5
  3. นางสาวจุไรรัตน์             ไชยวงศ์                         รองผู้กำกับกองที่ 5
  4. นายสันติ                       จีราพันธุ์                                    รองผู้กำกับกองที่ 5

         กองลูกเสือ  กอง  6 

  1. นางมาลัย                      สายหลาน                      ผู้กำกับกองที่ 6
  2. นางสาวดุษฎี                  วัฒนคามินทร์                 รองผู้กำกับกองที่ 6
  3. นางสุพรพงค์                 สุวรรณรัตน์                   รองผู้กำกับกองที่ 6
  4. นางสาวธัญวรัตน์            เจริญจิตร์                      รองผู้กำกับกองที่ 6

 

ผู้กำกับเนตรนารี ม.3

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับเนตรนารี  ระดับชั้น ม.3  ปีการศึกษา 2556

กองลูกเสือสามัญรุ่นใหญโรงเรียนจักรคำคณาทร  จังหวัดลำพูน

 

รายชื่อผู้กำกับและรองผู้กำกับกองเนตรนารี  ระดับชั้น ม.3

       

ผู้กำกับกลุ่มเนตรนารี นางสาวนิตยา    มะโนคำ

        กองเนตรนารี  กอง  1 

  1. นางสาวธิดาพร              อัมรากุล                        ผู้กำกับกองที่ 1  
  2. นางสาวปฐวัลย์              กิตติ                             รองผู้กำกับกองที่ 1
  3. นายพิชิต                       คำบุรี                            รองผู้กำกับกองที่ 1
  4. นางสาวจิราพร               ใชยลังกา                       รองผู้กำกับกองที่ 1
  5. นางนฤมล                     ศิรินันท์                         รองผู้กำกับกองที่ 1

        กองเนตรนารี  กอง  2 

  1. นายไกรสร                     วงศ์วิวัฒน์                      ผู้กำกับกองที่ 2
  2. นางสาวเชิญขวัญ                        ปิงใจ                             รองผู้กำกับกองที่ 2
  3. นายวสุ                          รัตนพงศ์                       รองผู้กำกับกองที่ 2
  4. นายวิฑูรย์                      สุธรรม                          รองผู้กำกับกองที่ 2
  5. นายวรวุฒิ                      ใจคำ                             รองผู้กำกับกองที่ 2
  6. นายผดุงเกียรติ               อ๊อดมัง                          รองผู้กำกับกองที่ 2

        กองเนตรนารี  กอง  3 

  1. นางพรสวรรค์                ศรีบุญเพ็ง                      ผู้กำกับกองที่ 3
  2. นางธาริณี                      แสงหงส์                                    รองผู้กำกับกองที่ 3
  3. นางธัญญา                     ไม่มีทุกข์                                    รองผู้กำกับกองที่ 3
  4. นางจารุวรรณ                ชมเดช                           รองผู้กำกับกองที่ 3
  5. นางสาวนพวรรณ           โปธาสุ                           รองผู้กำกับกองที่ 3

        กองเนตรนารี  กอง  4 

  1. นางสาวนิตยาภรณ์         สุรินทร์                          ผู้กำกับกองที่ 4
  2. นายสุริยา                      นิ่มตระกูล                     รองผู้กำกับกองที่ 4
  3. นางอำภา                       เชียงคำ                         รองผู้กำกับกองที่ 4
  4. นายบุญชัย                     กลิ่นอวล                       รองผู้กำกับกองที่ 4
  5. นายอนุชิต                      แสนดวงใจ                     รองผู้กำกับกองที่ 4

 

 

 

        กองเนตรนารี  กอง  5

1.    นายระนอง                     ส่องศรี                          ผู้กำกับกองที่ 5

2.   นางสาวฉวีวรรณ                        พรหมณะ                      รองผู้กำกับกองที่ 5

3.   นางปัณณิกา                  ไชยนวล                         รองผู้กำกับกองที่ 5

4.   นางชูศรี                                    วงศ์วิวัฒน์                      รองผู้กำกับกองที่ 5

5.   นางสุภาวดี                    ศรีบุรี                            รองผู้กำกับกองที่ 5